Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Mồi "lở Tuyển"  (Đọc 2111 lần)

nguyenngochung

• gac cu
  • Sr. Member
  • Thanks 22
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Mồi "lở Tuyển"
« Trả lời #20 vào lúc: 27/02/2012 05:11:38PM »
bác langvan an này ko phải tay vừa đâu các bác cẩn thận khi mua chim của bác này
mình đã bị gạt một e rồi còn đang ôm cục hận nè nếu anh e nào chơi chim lâu nay thì mình ko dám nói chmoo71i chơi như mình nên cẩn thận kẻo bị gạt
buồn buồn nướng cu nhậu chơi

langVan An

• Sr. Member
  • Thanks 39
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #21 vào lúc: 27/02/2012 05:29:20PM »
bác langvan an này ko phải tay vừa đâu các bác cẩn thận khi mua chim của bác này
mình đã bị gạt một e rồi còn đang ôm cục hận nè nếu anh e nào chơi chim lâu nay thì mình ko dám nói chmoo71i chơi như mình nên cẩn thận kẻo bị gạt
Ở đời nhiều cái cũng lạ quá hả. nhưng không sao.

Bác Gấu

• Hero Member
  • Thanks 67
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #22 vào lúc: 28/02/2012 02:46:14PM »
Hình như bác LangVan An hơi thiếu khiêm nhường thì phải. khi trả lời một câu mà tôi thấy  không thiện cảm lắm, khi có người nói bác lừa đảo thì phải xem lại nó như thế nào và là ai chứ nếu bác là người trung thực nhưng tôi xét lại hình như bác chưa trung thực
Bác Gấu
Bán giò và bội bẫy cu gáy Gò Công các loại
SĐT: 0909 86 00 83

langVan An

• Sr. Member
  • Thanks 39
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #23 vào lúc: 29/02/2012 11:08:58PM »
Hình như bác LangVan An hơi thiếu khiêm nhường thì phải. khi trả lời một câu mà tôi thấy  không thiện cảm lắm, khi có người nói bác lừa đảo thì phải xem lại nó như thế nào và là ai chứ nếu bác là người trung thực nhưng tôi xét lại hình như bác chưa trung thực
lại shock nữa, con chim này gặp phải mồi chiến thì chỉ cần gù vài sạt thì nó đã nhãy cầu. vì nó chả biết mô tê gì mà vội phán bậy rồi. bài toán chưa có đề rỏ ràng và cũng chưa giải mà bạn đã phán đáp số. dùng từ nào để nói cho bạn đây? Người có văn có hóa thì: nói xa hiểu gần, nói ít hiểu nhiều. người có trí hay đặc những câu hỏi đôi khi người ta đưa ra giả thuyết ngược lại để đánh giá vấn đề một cách trọn vẹn hơn. right?
Chúc bạn vui khỏe và bình tâm để tự tay mình huấn luyện những con cu thành những con cu mồi hay và cao hơn nữa tìm cách bảo tồn chúng.
Muốn thật hết lòng.
« Sửa lần cuối: 29/02/2012 11:59:50PM gửi bởi langVan An »

Bác Gấu

• Hero Member
  • Thanks 67
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #24 vào lúc: 01/03/2012 06:45:22PM »
Đúng là nhứt cái đầu, mình có ý khuyên cùng bình tĩnh thì ra Bác LangVan An là người mất bình tỉnh, tôi thấy câu văn thiếu khiêm nhường tôi nói mà bác đã phán vậy thật buồn. Thôi tùy bác vậy "mồi thua bổi là chuyện thường mà".
Bác Gấu
Bán giò và bội bẫy cu gáy Gò Công các loại
SĐT: 0909 86 00 83

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent