Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Tổng hợp quá trình chơi cu của TIENGQUE  (Đọc 10463 lần)

Độc cô lang

• Chính thức
  • Thanks 20
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Tổng hợp quá trình chơi cu của TIENGQUE
« Trả lời #60 vào lúc: 22/11/2013 07:20:51PM »
Là e đây, không phải e say đâu. Do trời lạnh, mưa tầm tã, e bị ướt hết người nên thiếu cảm giác, rớt lúc nào không hay. Đợi vài tháng nữa có tiền e lại mua máy mới. Bữa nay mất máy toàn phải dùng ké, từ từ tính a ah. Bên kia mấy bữa nay buồn quá, sàng qua sàng lại ít thấy a,e nên cũng thấy không được vui, vì vậy e lại sang đây lập cái nick mục đích là gặp a,e .

Moicay HY

• Sr. Member
  • Thanks 40
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #61 vào lúc: 23/11/2013 02:10:31AM »
....
Bữa nay mất máy toàn phải dùng ké, từ từ tính a ah. Bên kia mấy bữa nay buồn quá, sàng qua sàng lại ít thấy a,e nên cũng thấy không được vui, vì vậy e lại sang đây lập cái nick mục đích là gặp a,e .
Là chú Kiên KH đó hả, a cũng nghĩ là chú thôii.
Thế nào, vụ laptop chú cần kg, a tặng.
Đúng dạo này bên kia buồn quá chú Thiện, Thức, Tùng, Nam ui. Vào mà chẳng có bài nào hay hay, chẳng có ai mà mong đợi... Nhạt nhẽo và đìu hưu quá. Vắng mấy AE mà chú Phuongvando làm rầm rầm, mở 2 tiệm bói lun, nhưng toàn phán bừa, bỏ dở làm mọi người khó chịu... Chán quá, a sang bên này vui cùng Org và mấy AE vậy.
« Sửa lần cuối: 23/11/2013 02:12:59AM gửi bởi Moicay HY »

Độc cô lang

• Chính thức
  • Thanks 20
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #62 vào lúc: 23/11/2013 12:49:14PM »
Laptop thì e vẫn rất cần để làm việc, nhưng để a tặng thì e không dám. Một cái laptop đâu phải rẻ, ôi! mà nhắc lại e lại nhớ con SONY WAIO của e, thật là đau hơn hoạn a ạ. Có hơn một tháng mà e ra đi 2 cái laptop, giờ lực bất tòng tâm, để ra tết e mua lại vậy. Phuongvando hắn nói bậy bạ quá,e tính im lặng rồi mà hắn cứ thừa thắng xông lên nên.........Nghĩ lại thấy mình cũng quá đáng thật, thôi bây giờ sang đây với tinh thần giao lưu vui vẻ là chính thôi a ah

tampd

• Khách
« Trả lời #63 vào lúc: 23/11/2013 04:17:03PM »
Hi, em hùa theo bác Kiên oánh hắn có mấy phát là rớt đài rồi. Cái tội phán bừa là nặng lắm lắm! :d

TIENGQUE

• Hero Member
  • Thanks 155
  • CugayLamHa
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #64 vào lúc: 15/12/2013 09:24:17PM »
sau một thời gian chăm bẵm, mặc dù lông lá vẫn còn tơi tả chưa ra hết nhưng cái rẻ rách ngày nào của người ta đã bắt đầu có hồn trở lại và gáy lai rai, mừng quá không thể chờ đợi cho đến lúc xong lông chia sẻ với các bác luôn hehe

« Sửa lần cuối: 15/12/2013 09:40:52PM gửi bởi TIENGQUE »

Tiểu_cugay

• Hero Member
  • Thanks 82
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #65 vào lúc: 15/12/2013 10:33:22PM »
con chim đẹp quá a ơi nhưng sợ cườm này hơi yếu hậu e có con y như này tiền ok nhưng hậu hơi yếu

TIENGQUE

• Hero Member
  • Thanks 155
  • CugayLamHa
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #66 vào lúc: 16/12/2013 07:46:20AM »
Dạ cám ơn bác Tiểucugay đã cho lời nhận xét ạ, tiện thể nhờ bác chấm hộ em bộ cườm này có đạt nước hậu không với, em đang phân vân không biết nuôi hay thả bác ạ

Moicay HY

• Sr. Member
  • Thanks 40
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #67 vào lúc: 16/12/2013 08:15:04AM »
Con này của chú Thức thân hình đẫy đà, ngực nở, cổ ngắn to, cườm đen nhiều thê kia chỉ bít gù, gù thôi...
Nó lực lưỡng thế chú chuyển ra Bắc cho nó chịu rét cho quen đê...

Mơ Hoa

• Khách
« Trả lời #68 vào lúc: 16/12/2013 09:20:03AM »
P/s : Xin lỗi bác TIENGQUE vì đã mượn topic của bác nói chuyện ngoài lề tý, mong bác thông cảm :-bd
Hè Hè, phòng khách nhà bác mà lo gì, thế mới vui, mình toàn nói chuyện lành mạnh mà bác.
Chả biết ra đó tửu lượng các bác sao chứ lên Đà Lạt bác Kiên cứ bắt em đưa ra khách sạn ngủ cùng, vợ em ghen đùng đùng luôn ( =)) =)) =))). hôm nào thử xuống Nha Trang coi sân nhà có khí thế hơn không nhá hahaha

thế chú chẳng kiểm tra lại máy móc cụ ấy xem còn hoạt động tốt ko , chứ mà qua tháng mà hoạt động èo ọt mà phải mang đi bảo hành thì không xong đâu ấy.

Mơ Hoa

• Khách
« Trả lời #69 vào lúc: 16/12/2013 09:22:37AM »
....
Bữa nay mất máy toàn phải dùng ké, từ từ tính a ah. Bên kia mấy bữa nay buồn quá, sàng qua sàng lại ít thấy a,e nên cũng thấy không được vui, vì vậy e lại sang đây lập cái nick mục đích là gặp a,e .
Là chú Kiên KH đó hả, a cũng nghĩ là chú thôii.
Thế nào, vụ laptop chú cần kg, a tặng.
Đúng dạo này bên kia buồn quá chú Thiện, Thức, Tùng, Nam ui. Vào mà chẳng có bài nào hay hay, chẳng có ai mà mong đợi... Nhạt nhẽo và đìu hưu quá. Vắng mấy AE mà chú Phuongvando làm rầm rầm, mở 2 tiệm bói lun, nhưng toàn phán bừa, bỏ dở làm mọi người khó chịu... Chán quá, a sang bên này vui cùng Org và mấy AE vậy.

hôm thứ 5 rồi ngồi chém gió cũng anh Phong sư phụ thằng Phương tới gần sáng, ae trao đổi rất thân tình, đúng là cao thủ về cu gáy. học thêm được chút nhìn chim khà khà.

nguyenhai_cg

• Full Member
  • Thanks 8
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #70 vào lúc: 17/12/2013 08:24:28PM »
Sắp tết rồi nên đạo chích cũng nhiều lắm đó các a, vừa rồi gần chỗ e có nhà bị cạy cửa cưỡm mất mấy chục củ mới ghê, tiền bạc mình không có cho nó lấy mà lấy đi mấy con cu chắc cắn lưỡi. Qua đây đông đủ quá, a Kiên nói vậy thôi chứ ai đeo nổi gông cho Bác ấy, kaka

Độc cô lang

• Chính thức
  • Thanks 20
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #71 vào lúc: 21/12/2013 05:39:00PM »
Trích dẫn
hôm thứ 5 rồi ngồi chém gió cũng anh Phong sư phụ thằng Phương tới gần sáng, ae trao đổi rất thân tình, đúng là cao thủ về cu gáy. học thêm được chút nhìn chim khà khà.
Đâu có đâu Thiện, a Phong đâu phải là sư phụ phuongvando đâu. Tay Phương kia đòi a Phong bái sư mới chính xác, suýt chút nữa thì bị bạn bác Phong tẩn cho no đòn. Nghe nói trình độ cu cò của bác Phong cao lắm, có dịp gặp được thì tốt biết mấy. Dạo này máy móc của e vẫn ô văn kê, không hư hỏng gi cả, hôm qua a Thu gửi cho e ít đồ, cụ có lấy mấy cái cóng đựng lúa không e chuyển cho ít cái mà dùng. Muốn lấy nóng hay chờ tới hôm cưới xong lấy luôn? Có gì cụ thông báo để e biết đường nhé

anhkudalat

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #72 vào lúc: 22/12/2013 12:13:23PM »
Sắp tết rồi nên đạo chích cũng nhiều lắm đó các a, vừa rồi gần chỗ e có nhà bị cạy cửa cưỡm mất mấy chục củ mới ghê, tiền bạc mình không có cho nó lấy mà lấy đi mấy con cu chắc cắn lưỡi. Qua đây đông đủ quá, a Kiên nói vậy thôi chứ ai đeo nổi gông cho Bác ấy, kaka
em cũng mới bị cu tặc xử mất 10 em cả bổi lẫn mồi. tháng này xui wa mới bị bồ cắt làm thịt em 3 hậu lỡ xong thì tới vụ nay.

TIENGQUE

• Hero Member
  • Thanks 155
  • CugayLamHa
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #73 vào lúc: 27/12/2013 07:52:45AM »
Em cườm vàng 100%

Em Thổ rền này đang rất hi vọng thì đạo chích đột nhập cuỗm mất

Và đây là em bổi mà TIENGQUE cảm thấy ưng ý nhất, nhưng nó không có duyên với mình hehe

Cuối cùng là em mồi hiện tại đang cầm

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent