Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Thắc mắc của anh em cu gáy Sài Gòn...  (Đọc 4547 lần)

Cu gáy tuyên quang

• cugay.org tiêu khiển và bảo tồn
  • Hero Member
  • Thanks 34
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Thắc mắc của anh em cu gáy Sài Gòn...
« Trả lời #40 vào lúc: 30/06/2013 01:00:46PM »
Phật thủ thì chưa, đang tìm mua giống thui còn cu thì còn nhiều =)) thế thì hôm nào quay cái cờ líp =)) với lại 2,5D =)) con cu mồi cho thủy xem rồi gửi chăm giúp nhé. =))=))=)) lúc nào có...=))  cu con thì lấy về =))=))=))=))=))
Trên đời có bốn cái ngu
làm mai,gánh nợ,gác cu,cầm trầu.
Cu gáy. Niềm đam mê vô tận.

cuhoangtb

• Hero Member
  • Thanks 159
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #41 vào lúc: 30/06/2013 01:17:56PM »
Em là thành viên mới, trình độ về cu cò cũng như các loại chim cảnh nói thật khách quan là thấp nhưng thấy các bác ai cũng kêu là trình độ thấp nên không muốn nhận, (đọc bài của mấy bác thấy kiến thức về cu cò em còn phải học hỏi cả vài năm nữa mới bằng các bác bây giờ). Tham gia diễn đàn này em toàn xem, hóng hớt  các bác đẻ tích lũy học hỏi  là chính. Theo em nếu BQT, MEMBER đã đề xuất, mời ai làm MOD thì nên nhận. Đây chứng tỏ người đó có uy tín về mọi mặt tên diễn đàn.
MÊ CU GÁY

chimkute

• Sr. Member
  • Thanks 54
  • Happy life with cugay.org
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #42 vào lúc: 30/06/2013 06:59:37PM »
hi. mình biết trang cugay.org đã vài năm nhưng thật sự mình chẳng biết nick bác nào là mod vì mình chẳng mấy khi để ý, cũng chắc tại mình vô tâm, nhưng có một điều mình nhận thấy cugay.org là một diễn đàn cực kì hữu ích với ae đam mê cu gáy, được xây dựng công phu là cả một quá trình lâu dài của tập thể ae trên diễn đàn, ai làm mod cũng được nhưng điều quan trọng nhất là niềm đam mê cu cò, diễn đàn ko phân biệt vùng miền cho dù bạn ở đâu, có vài lời chẳng đâu vào đâu ko phải ae bỏ qua./.  _khotro_
https://www.youtube.com/watch?v=na-l6h5lY-k
---------o00---------
Buồn buồn ra đứng bờ ao.
Ai ngờ chó cắn buồn ơi là buồn.

Cu gáy tuyên quang

• cugay.org tiêu khiển và bảo tồn
  • Hero Member
  • Thanks 34
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #43 vào lúc: 30/06/2013 08:48:45PM »
hi. mình biết trang cugay.org đã vài năm nhưng thật sự mình chẳng biết nick bác nào là mod vì mình chẳng mấy khi để ý, cũng chắc tại mình vô tâm, nhưng có một điều mình nhận thấy cugay.org là một diễn đàn cực kì hữu ích với ae đam mê cu gáy, được xây dựng công phu là cả một quá trình lâu dài của tập thể ae trên diễn đàn, ai làm mod cũng được nhưng điều quan trọng nhất là niềm đam mê cu cò, diễn đàn ko phân biệt vùng miền cho dù bạn ở đâu, có vài lời chẳng đâu vào đâu ko phải ae bỏ qua./.  _khotro_
CHUẨN KHÔNG PHẢI CHỈNH _hoanho_
Trên đời có bốn cái ngu
làm mai,gánh nợ,gác cu,cầm trầu.
Cu gáy. Niềm đam mê vô tận.

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #44 vào lúc: 30/06/2013 11:38:48PM »
CHUẨN KHÔNG PHẢI CHỈNH _hoanho_

......................................

Các mod có níck hiện màu đỏ bác cugay_tuyen quang à.  :)) :)) :)). Thành viên chính thức thì có nick in đậm màu xanh da trời, còn thành viên mới thì nick màu xanh gần giống lá cây.

Mình cũng đồng ý với ý kiến trên. Nhưng TP Hồ Chí Minh là thành phố rất lớn, lại là trung tâm thương mại của cả nước, ở đây cũng tập trung nhiều anh em cu thủ nên nếu có mod ở TP HCM thì sẽ tiến hành được các sự kiện sau này, mà cũng để cân bằng với Thủ đô Hà Nội. (Kiểu cơ cấu này giống như Chủ tịch nước, Thủ tướng là người miền Nam, còn Tổng bí thư, Chủ tịch Quốc hội là ở miền Bắc, còn các tỉnh thành thì đều có Bí thư Tỉnh ủy)  =)).

Các mod làm nhiệm vụ quản lý, điều hành, duyệt bài trên diễn đàn, nếu cần hỗ trợ về chuyên môn thì có thêm các cu thủ ở các vùng miền  :d. Vấn đề là tiến hành việc này thế nào cho dân chủ nhỉ, và cũng được lòng anh em nữa  :d. Có 1 phương án là  lập danh sách các mod Sài gòn ứng cử  hoặc các mod Sài gòn được đề xuất rồi để anh em nhắn tin trên diễn đàn (ko phải nhắn tin bằng điện thoại) bình chọn trong một khoảng thời gian nhất định nào đó, sau đó mod nào phụ trách vấn đề này thì công bố kết quả, xếp theo thứ tự 1-2-3, có thể chọn cả 2 hoặc 3 mod Sài gòn để mod nào bận công tác hay có việc gia đình thì các mod còn lại hỗ trợ.

Hì hì lại cầm đèn chạy trước....xe tăng rùi, các mod đại xá  =)) =)) =))

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent